Card 12 máy nhánh digital cho tổng đài LG-Ericsson LDK-300/100/600
Giá: 6,380,000 (ĐÃ CÓ VAT)
Thông tin nhanh về sản phẩm
- Mã hàng: D100-DTB12.ST
- Card 24 máy nhánh digital cho tổng đài LG-Ericsson LDK-300/100/600
- Hỗ trợ chức năng hiển thị số gọi đến
- Xuất xứ: Thailan
- Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
- Giao hàng: Miễn phí
Sản phẩm cùng loại
Terminal Cabling Distance DKT провод AWG-22 500m
DKT провод AWG-24 330m
SLT проводAWG-22 2990m
SLT проводAWG-24 1770m
Ring Signal 75Vrms, 25Hz
External Relay Contact 1A @30Volt DC
Music Source Input 0dBm @600ohm
External Paging Port 0dBm @600ohm
Ring Detect Sensitivity 30Vrms @16-55Hz
DTMF Dialing Frequency Deviation Less than +/-1.8%
Signal Rise Time 5ms
Tone Duration, on time Min. 50 ms, Normally 100ms
Inter-digit Time Min. 30ms, Normally 100ms
Pulse Dialing Pulse Rate 10PPS
Break/Make Ratio 60/40% or 66/33%
Operating Environment Temperature 0 (oC) – 40 (oC)
Humidity 0 - 80% (non-condensing)
tong dai ip lg ericsson ipldk 60 6 trung ke 16 may nhanh hybrid
Tổng đài IP LG-Ericsson ipLDk-60, 6 trung kế 16 máy nhánh hybrid
Part no: ipLDk-60 L60-BKSU 6-16
Tổng đài IP LG-Ericsson ipLDk-60, 6 trung kế 16 máy nhánh
- Mã hàng: L60-BKSU
- Tổng đài IP ipLDK 60, 6 trung kế, 16 máy nhánh hỗn hợp. Nâng cấp 12 trung kế và 48 máy nhánh
Hệ thống tổng đài IP LG-Ericsson ipLDK-60
2/. Card mở rộng 3 trung kế và 8 máy nhánh
- Tích hợp sẵn :
• Giao tiếp Cổng LAN, USB, COM
• Hiển thị số đến tận máy nhánh
• Conference room(Đàm thoại hội nghị): Cung cấp 9 phòng hội nghị, tổng cộng tối đa 15 người
• Tự động nhận và chuyển tín hiệu fax
• Lấy cước qua cổng COM/LAN/USB
• Lưu 1000 cuộc gọi ở chế độ tính cước offline
• Backup nguồn tự động  (24Vdc/10 Ah)
- Xuất xứ: Thailan
- Giao hàng: Miễn phí
13,200,000 đ
View: 30272
tong dai ip lg ericsson ipldk 60 12 trung ke 48 may nhanh hybrid
27,786,000 đ
View: 27683
tong dai ip lg ericsson ipldk 60 6 trung ke 24 may nhanh hybrid
Tổng đài IP LG-Ericsson ipLDk-60, 6 trung kế 24 máy nhánh hybrid
Part no: ipLDk-60 L60-BKSU 6-24
Tổng đài IP LG-Ericsson ipLDk-60, 6 trung kế 24 máy nhánh
- Mã hàng: L60-BKSU
- Tổng đài IP ipLDK 60, 6 trung kế, 24 máy nhánh hỗn hợp. Nâng cấp 12 trung kế và 48 máy nhánh
2/. Card mở rộng 3 trung kế và 16 máy nhánh
- Tích hợp sẵn :
• Giao tiếp Cổng LAN, USB, COM
tong dai ip lg ericsson ipldk 60 9 trung ke 32 may nhanh hybrid
Tổng đài IP LG-Ericsson ipLDk-60, 9 trung kế 32 máy nhánh hybrid
Part no: ipLDk-60 L60-BKSU 9-32
Tổng đài IP LG-Ericsson ipLDk-60, 9 trung kế 32 máy nhánh
- Tổng đài IP ipLDK 60, 9 trung kế, 32 máy nhánh hỗn hợp. Nâng cấp 12 trung kế và 48 máy nhánh
3/. Card mở rộng 3 trung kế và 16 máy nhánh